|
โครงการรณรงค์ป้องกันโรคระบาดและโรคติดต่อในสัตว์เลี้ยงเศรษฐกิจ ประจำปี ๒๕๕๖ |
![](images/1128.gif) |
งานส่งเสริมการเกษตร สำนักปลัดเทศบาล เทศบาลตำบลบ้านใหม่ จัดโครงการรณรงค์ป้องกันโรคระบาดและโรคติดต่อในสัตว์เลี้ยงเศรษฐกิจ ประจำปี ๒๕๕๖ วันที่ ๒๑ มิถุนายน ๒๕๕๖ ณ หอประชุมอาคารเอนกประสงค์เทศบาลตำบลบ้านใหม่ โดยมีเกษตรกรผู้เลี้ยงเป็ด ไก่ และโคกระบือเข้าร่วมอบรม จำนวน ๕๐ คน |
|
|
|